Romantic songs- bài hát tiếng Anh lãng mạn

Romantic songs- bài hát tiếng Anh lãng mạn

Thứ 2 31/10/11 22:33 » Lượt xem: 11465

Du dương, trữ tình, nhẹ nhàng ,êm ái...
Hãy nghe và sống trong những xúc cảm tuyệt vời của tình yêu. Những khoảnh khác đợi chờ khi xa nhau, hạnh phúc khi kề bên. Những rung động, nồng nàn khi thấy nhau, được chạm vào nhau...
Chất nhạc êm nhẹ, sẽ giúp bạn lắng lại sau những suy tư, mệt mỏi của đời sống.
Nghe và cảm nhận...
Không chỉ nghe mà các bạn còn học tiếng anh qua những bài hát này nhé (có lyrics hẳn hoi). Bạn nào hứng thú thì dịch ra rồi post lời dịch lên nhé! Get fun:D
1. I love you more than you ever know (Yêu hơn anh biết...)
Tình cảm là không thể đo lường. Nhưng nếu muốn người mình yêu biết bạn yêu người đó thế nào thì bài này là "giải pháp" hay :x :))
www.youtube.com Video from : www.youtube.com

2. Everytime we touch ( Khi ta bên nhau)
Còn bài này thì các bạn nghe mới "thấu" được hết...(dịch ra tiếng Việt cũng không thể truyền tải hết tình cảm của bài hát muốn trao gửi)

3. Listen to your heart (Lắng nghe trái tim)
Trong tình yêu, lý trí là số 0, mà người đang yêu lại chỉ được sử dụng phép nhân và phép chia. Tính đi, tính lại thì lý trí vẫn là số 0. Hãy lắng nghe con tim bạn và có những quyết định sáng suốt trong tình yêu. Đừng để vuột qua rồi lại sống trong tiếc nuối...

4. I just wanna spend my life with you (Muốn cùng em trên đường đời)
Cùng bước trên đường đời, là mong ước hầu hết của những người yêu nhau. Nhưng bước thế nào là do cách bạn chọn. Ai đó, muốn nắm tay bước cùng người mình yêu thương trên một con đường nhưng cũng có những người chỉ cần bước song song với người mình yêu trên 2 con đường khác nhau, dõi theo và chỉ ở bên nhau khi gặp những khúc giao của 2 con đường đó...

5.I will be right here waiting for you (Anh luôn ở đây chờ đợi em)
Chờ đợi cũng là hạnh phúc? Bạn có nghĩ vậy? Biết đâu ở đâu đó có ai đó đang chờ bạn...

Have a good day with some romantic songs music!

Quay về Thế giới âm nhạc

• Các bài viết liên quan
    Trả lời
    Xem
    Bài viết mới nhất

Ai đang trực tuyến?

Đang xem chuyên mục này: Không có thành viên nào đang trực tuyến5 khách